โรงไฟฟ้าจะนะจัดกิจกรรมจิตอาสา ณ โรงเรียนเหมืองควนกรด
![โรงไฟฟ้าจะนะจัดกิจกรรมจิตอาสา ณ โรงเรียนเหมืองควนกรด](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2023/12/411281911_1184894789154200_7571449136937725887_n.jpg)
เมื่อวันที่ 15 ธันวาคม 2566 โรงไฟฟ้าจะนะจัดกิจกรรมจิตอาสา ภายใต้โครงการ “ทาสีอาคารและปรับปรุงอาคารเรียนโรงเรียนเหมืองควนกรด” เพื่อช่วยซ่อมแซมปรับปรุงอาคารเรียนและรั้วโรงเรียนเหมืองควนกรด หมู่ที่ 7 ตำบลท่าหมอไทร อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา ให้มีสภาพแวดล้อมที่เหมาะสมกับการเรียน
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
นำโดยนายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อํานวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ คณะผู้บริหาร ครู เจ้าหน้าที่ นักเรียนและคณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนเหมืองควนกรด นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าหมอไทร ผู้นำชุมชน ผู้นำศาสนา ประชาชนจิตอาสาเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้เป็นจำนวนมาก
![]() |
![]() |
![]() |
Facebook Comments Box