วันอังคารที่ 7 พฤศจิกายน 2560 นายณรงค์ศักดิ์ สุริยะโชติผู้รับใบอนุญาต ได้อัญเชิญรางวัลสถานศึกษาพระราชทาน ระดับก่อนประถมศึกษา สถานศึกษาขนาดกลาง ประจำปีการศึกษา 2559 จากท่าอากาศยานดอนเมืองกรุงเทพฯ ถึงท่าอากาศยานนานาชาติหาดใหญ่ โดยมีนางสุนันทา เขียวหอม ผู้อำนวยการโรงเรียนสมัยศึกษา เป็นผู้ให้การต้อนรับพร้อมคณะครู จากนั้นอัญเชิญขึ้นรถบุผชาติ เข้าสู่โรงเรียนสมัยศึกษาซึ่งได้รับรางวัลพระราชทาน
Facebook Comments Box