เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2560 เทศบาลเมืองคอหงส์ นำโดยนายอนันต์ ทองลิ้นจี่ นายฉลอง พัฒโน รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายนันทชัย ธีรชิตกุล ปลัดเทศบาล จัดประชุมประธานชุมชนประจำเดื
เทศบาลคอหงส์ประชุมประธานชุมชน
![](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2017/08/DSCF5774-300x200.jpg)
Facebook Comments Box
เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2560 เทศบาลเมืองคอหงส์ นำโดยนายอนันต์ ทองลิ้นจี่ นายฉลอง พัฒโน รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายนันทชัย ธีรชิตกุล ปลัดเทศบาล จัดประชุมประธานชุมชนประจำเดื