โรงไฟฟ้าจะนะร่วมสนับสนุนน้ำดื่มเพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนที่ประสบอุทักภัยในพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนใต้
![โรงไฟฟ้าจะนะร่วมสนับสนุนน้ำดื่มเพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนที่ประสบอุทักภัยในพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนใต้](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2023/12/414362829_1192830961693916_8329163017731368230_n.jpg)
โดยมีนายดนยา พรหมใหม่ ผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะเป็นตัวแทนโรงไฟฟ้าจะนะ ซึ่งร่วมกับ นายอานนท์ สะเม๊าะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตลิ่งชัน ที่เป็นตัวแทนรวบรวมสิ่งของช่วยเหลือจากหน่วยงานในพื้นที่อำเภอจะนะ พร้อมเรืออีก 5 ลำ ลงไปมอบให้ ศอ.บต. เพื่อแจกจ่ายให้ผู้ประสบภัยต่อไป เมื่อวันที่ 28 ธันวาคม 2566
![]() |
![]() |
Facebook Comments Box