เทศบาลเมืองควนลัง “ร่วมปลูกต้นเหลืองปรีดียาธรเฉลิมพระเกียรติฯและวันต้นไม้ประจำปีของชาติ”
![](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2023/06/352748212_571426545175533_7202806343564108525_n.jpg)
วันนี้ (9 มิ.ย.66) เวลา 07.50 น. ดาบตำรวจกอบชัย มีสุขศรี รองนายกเทศมนตรีเมืองควนลัง นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลทุกสำนัก/กอง และประชาชน จิตอาสา ร่วมกันปลูกต้นเหลืองปรีดียาธร จำนวน 200 ต้น ณ บริเวณถนนแก้วกาญจน์ ชุมชนนพคล้าย เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี และวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2566
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Facebook Comments Box