ผหญ.ประดับเครื่องหมายตำแหน่ง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่พนักงานของ ทหญ.
![ผหญ.ประดับเครื่องหมายตำแหน่ง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่พนักงานของ ทหญ.](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2024/04/439337768_761972052751329_844426689289223917_n.jpg)
เมื่อวันที่ 22 เมษายน 2567 (เวลา 14.00 น.) นายชูวิทย์ พันธุ์เณร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เป็นประธานในพิธีประดับเครื่องหมายตำแหน่ง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่พนักงานที่ได้รับการปรับระดับตำแหน่งของ ทหญ. ประจำปีงบประมาณ 2567 (ณ เม.ย.67) จำนวน 18 คน พร้อมด้วยผู้บริหาร พนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ เข้าร่วมพิธีฯ ณ ห้องประชุม 1 อาคารสำนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
———————————
ส่วนกิจการพิเศษและมวลชนสัมพันธ์
ท่าอากาศยานหาดใหญ่
Facebook Comments Box