พี.เอฟ.พี. ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในงานทอดกฐินสามัคคี ประจำปี 2560
บริษัท แปซิฟิคแปรรูปสัตว์น้ำ จำกัด ผู้ผลิตและจำหน่ายอาหารทะเลแปรรูปภายใต้
แบรนด์ PFP ร่วมทอดกฐินสามัคคี ประจำปี 2560 โดยมี ดร.ประเสริฐศักย์ ซึ้งประสิทธิ์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ และเพื่อนพนักงาน พี.เอฟ.พี. ร่วมทำบุญพร้อมพุ่มกฐิน เพื่อถวายเป็นจตุปัจจัยไปสร้างอาคารเอนกประสงค์ ให้กับทางวัดเกาะถ้ำ เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2560 ณ วัดเกาะถ้ำ
Facebook Comments Box