(ผหญ.) เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่
![(ผหญ.) เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2024/01/415521349_700449968903538_2687073936201578092_n.jpg)
เมื่อวันที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 06.30 น. นายชูวิทย์ พันธุ์เณร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมีผู้บริหาร พนักงาน ลูกจ้างท่าอากาศยานหาดใหญ่ พร้อมครอบครัว หน่วยงานราชการ บริษัท/สายการบิน และผู้ประกอบการท่าอากาศยานหาดใหญ่ เข้าร่วมพิธีฯ เพื่อความเป็นสิริมงคลและรับพรจากพระสงฆ์เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ณ อาคารสำนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่
———————————
ส่วนกิจการพิเศษและมวลชนสัมพันธ์
ท่าอากาศยานหาดใหญ่
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Facebook Comments Box