𝐃𝐈𝐀𝐍𝐀 𝐑𝐀𝐂𝐈𝐍𝐆 𝐂𝐔𝐏#𝟑 ***𝐖𝐚𝐥𝐤 𝐭𝐡𝐞 𝐑𝐞𝐝 𝐂𝐚𝐫𝐝𝐩𝐞𝐭***
ไดอาน่าเรซซิ่ง #𝟑 ***สง่างามบนพรมแดง**
![]() |
![]() |
วันเสาร์ที่ 8 มิถุนายน 2567 ณ ลานแม็คโดนัลด์ ไดอาน่าหาดใหญ่ สนามแข่งขันไดอาน่าเรซซิ่ง #𝟑 ***สง่างามบนพรมแดง** พร้อมพี่แมทธิว เป็นผู้ดำเนินรายการการแข่งขันกับ 19 รุ่นการแข่งขัน ถ้วยรางวัล 135 ถ้วย น้องๆจะได้เหรียญที่ระลึกการแข่งขัน ประกาศนียบัตร และป้ายติดหน้ารถ ระหว่างวันที่ 7-9 มิถุนายน 2567 นี้
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
นอกจากนี้ได้เชิญชวนพ่อแม่ร่วมกิจกรรม Family rewards: ร่วมแชร์เรื่องราว ที่เกี่ยวกับกิจกรรมจักรยานขาไถของแต่ละครอบครัว เพื่อลุ้นของรางวัล![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
เชื่อว่าทุกครอบครัวต้องมีเหตุการณ์แห่งการเรียนรู้ หรือเหตุการณ์ที่สร้างความประทับใจ และสามารถเป็นแรงบรรดาลใจให้เพื่อนๆได้ แน่นอน
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
1. Post เรื่องราวของครอบครัว พร้อมรูปแห่งความประทับใจ แชร์ในเฟสบุ๊ค
3.อย่าลืมเปิดการมองเห็นแบบสาธารณะ
4.แคปโพสที่ลงในเฟสบุค นำมาใต้โพสนี้ พร้อมกับแปะ Link เพื่อให้คณะกรรมการได้ไปให้คะแนน และให้เพื่อนๆตามไปกดไลค์ นะค้าาาา
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
1.) นับจากยอดไลค์ 50% และ
2.) คะแนนจากคณะกรรมการ 50%
และถือว่าการตัดสินเป็นที่สิ้นสุดค่ะ
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
และที่ 1 ยังได้รับถ้วยรางวัลอีกด้วย
พร้อมกับบรรยากาศการแข่งขันและการรับถ้วยรางวัลที่น้องๆ ร่วมแข่งขัน
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Facebook Comments Box