![](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2023/11/399502416_668543822094153_7253455752035876784_n.jpg)
เมื่อวันที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. นางสุมณฑา เพ็ชราภรณ์ รองผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ด้านสนับสนุนธุรกิจ) (รหญ.(สธ.)) ผู้แทน ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการร่วมภาคเอกชน 3 สถาบัน จังหวัดสงขลา (กกร.) ครั้งที่ 5/2566 เพื่อหารือแนวทางในการพัฒนาด้านการท่องเที่ยวและด้านโลจิสติกส์ของจังหวัดสงขลา แผนพัฒนาท่าอากาศใหญ่และการเตรียมการรองรับการเป็นเจ้าภาพในการจัดการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 33 ของประเทศไทย ในปี พ.ศ.2568
![(รหญ.(สธ.) ร่วมประชุม 3 สถาบัน หารือแนวทางในการพัฒนาด้านการท่องเที่ยวและด้านโลจิสติกส์](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2023/11/399291572_668543808760821_8332626512555595719_n.jpg)
โดยมีนายทรงพล จังศิริวัฒนธำรง ประธานหอการค้าจังหวัดสงขลา เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วยผู้นำองค์กรภาคเอกชนจังหวัดสงขลาเข้าร่วมประชุม ณ ห้องราชาวดี โรงแรมบุรีศรีภู คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
———————————
ส่วนกิจการพิเศษและมวลชนสัมพันธ์
ท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](https://www.reporternews5.com/wp-content/uploads/2023/11/399503003_668543832094152_7469413266039906856_n.jpg)
Facebook Comments Box